CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT FR8GG40V25
FR8GG40V25
Mexico
12 tháng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: FR8GG40V25
Part number: D218710
Điện thế định mức: 400V
Dòng điện định mức: 25A
Dòng cắt: 120kA
Kích thước: 8x31mm