CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT FD27GB66V40T
FD27GB66V40T
Mexico
12 tháng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: FD27GB66V40T
Điện thế định mức: 660VDC
Dòng điện định mức: 40A
Dòng cắt: 50kA
Kích thước: 27x60mm