CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT A50QS70-4IL
(1 đánh giá)
A50QS70-4IL
Tunisia
12 tháng
CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT A50QS70-4IL Mã sản phẩm: Ferraz A50QS70-4IL Part number: A50QS70-4IL Dòng điện định mức: 500A Điện áp định mức: 500VAC/DC Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: Ferraz A50QS70-4IL
Điện thế định mức: 500VAC/500VDC
Dòng điện định mức: 70A
Dòng cắt:
500VAC: 200kA
500VDC: 87kA