CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT A50QS200-4
(1 đánh giá)
A50QS200-4
Tunisia
12 tháng
CẦU CHÌ FERRAZ SHAWMUT A50QS200-4 Mã sản phẩm: Ferraz A50QS200-4 Part number: A50QS200-4 Điện áp định mức: 500VAC/DC Dòng điện định mức: 200A Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm:  A50QS200-4
Điện áp định mức: 500VAC/DC
Dòng điện định mức: 200A
Dòng cắt:
• 500VAC, 200kA I.R.
• 500VDC, 100kA I.R.