Cầu chì Bussmann PV-15A10F
Cầu chì Bussmann PV-15A10F
(1 đánh giá)
PV-15A10F
Eaton Bussmann/India
12 tháng
Mã sản phẩm: Bussmann PV-15A10F Catalog number : PV-15A10F Dòng điện định mức: 15A Điện áp định mức: 1000V DC Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Cầu chì Bussmann PV-15A10F
Mã sản phẩm:  Bussmann PV-15A10F
Catalog number : PV-15A10F
Dòng điện định mức: 15A
Điện áp định mức: 1000V DC
Kích thước: 10mm x 38.1mm