Cầu Chì Bussmann FWC-25A10F
FWC-25A10F
Eaton Bussmann/India
12 tháng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: Bussmann FWC-25A10F
Catalog number : FWC-25A10F
Điện thế định mức: 600VAC
Dòng điện định mức: 25A
Dòng cắt: 120kA
Kích thước: 10x38mm