Cầu chì Bussmann DMM-B-44/100-R
(1 đánh giá)
DMM-B-44/100-R
Eaton Bussmann/Mexico
12 tháng
Điện thế định mức: 1000VAC/DC Dòng điện định mức: 44/100A Dòng cắt: 10kA Kích thước: 10x35mm Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: Bussmann DMM-B-44/100-R
R: RoSH ( Tiêu chuẩn bảo vệ môi trường)
Mã cũ: Bussmann DMM-B-44/100
Dòng điện đinh mức : 1000VAC/VDC
Điện áp đinh mức: 0.44A
Kích thước: 10mm x 35mm