CẦU CHÌ 22x58 FERRAZ SHAWMUT FR22GG69V32
(1 đánh giá)
FR22GG69V32
Ferraz Shawmut (Mersen)/Tunisia
12 tháng
CẦU CHÌ 22x58 FERRAZ SHAWMUT FR22GG69V32 Mã sản phẩm: Ferraz FR22GG69V32 Part number: F212594 Điện áp định mức: 690V Dòng điện định mức: 32A Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: FR22GG69V32
Part number: F212594
Điện áp định mức: 690V
Dòng điện định mức: 32A
Dòng cắt: 120kA
Kích thước: 22x58mm