CẦU CHÌ 10x38 FERRAZ SHAWMUT FR10GR69V30
FR10GR69V30
Mexico
12 tháng
Zalo 0886.339.839
Mã sản phẩm: FR10GR69V30
Part number: G1014582J
Điện thế định mức: 690V
Dòng điện định mức: 30A
Kích thước: 10x38mm