Cầu chì Bussmann FWC-32A10F
Cầu chì Bussmann FWC-32A10F
(1 đánh giá)
FWC-32A10F
Eaton Bussmann/India
12 tháng
Mã sản phẩm: Bussmann FWC-32A10F Điện thế: 600VAC/600VDC Dòng điện: 32A Dòng cắt: 200kA RMS Tình trạng: Còn hàng
Zalo 0886.339.839
Cầu chì Bussmann FWC-32A10F
- Mã sản phẩm: Bussmann FWC-32A10F
- Điện thế: 600VAC/600VDC
- Dòng điện: 32A
- Dòng cắt:  200kA RMS Sym/ 50kA @ 700Vdc
- Kích thước: 10x38mm